Thông báo mời giới thiệu sản phẩm Phần mềm quản lý chẩn đoán hình ảnh và quản lý trang thiết bị y tế
Căn cứ Nghị quyết số 09-NQ/TU ngày 05/02/2022 của Ban thường vụ tỉnh về chuyển đổi số toàn diện tỉnh Quảng Ninh đến năm 2025, định hướng đến năm 2030; Kế hoạch số 1018/KH-SYT ngày 21/2/2022 của Sở Y tế về Chuyển đổi số Ngành Y tế tỉnh Quảng Ninh đến năm 2025, định hướng đến 2030.
Sở Y tế đề nghị các Quý công ty quan tâm gửi thông tin hồ sơ giới thiệu sản phẩm phần mềm quản lý chẩn đoán hình ảnh, quản lý thông tin trang thiết bị y tế và các giải pháp tích hợp chia sẻ kết nối kèm theo (nếu có) do công ty phân phối hoặc phát triển. Cụ thể như sau: